Nafnalisti K flokkar   Prenta  Senda 
          
StandardLatin  Rig 2012  
    
   K flokkar   
          
SLAldursflokkurNr.Fornafn HerraEftirnafn HerraKennitalaFornafn DömuEftirnafn DömuKennitalaFélag
xxBörn I K Ísak Máni Jónsson311203-2660Elísabet Tinna Haraldsdóttir210203-2730Dansfélagiđ Ragnar
xxBörn I K Patrekur ŢórRúnarsson270403-2470Alísa HelgaSvansdóttir120303-2950Dansfélagiđ Ragnar
xxBörn I K Örvar LogiÖrvarsson300703-4020Eva LiljaBjarnadóttir270305-2530DÍH
33Börn I K  3      
xxBörn II K AronHeimisson020901-2090Alma SólŢorsteinsdóttir100601-2060Dansfélagiđ Ragnar
xxBörn II K Benjamín KarlStyrmisson130701-2210BirgittaBjörnsdóttir091101-3180Dansíţróttafélag Borgarfjarđar
xxBörn II K Elvar Kristinn Gapunay240801-2720Sara LindGuđnadóttir200801-2290Dansíţróttafélag Kópavogs
xxBörn II K Gabriel TamitayoFayomi260402-2420Sigrún Rakel Ólafsdóttir070702-2070HK
xxBörn II K Gabríel EricEinarsson010901-3599Lísa BjörkÓlafsdóttir070301-2020Dansíţróttafélag Kópavogs
xxBörn II K Gylfi MárHrafnsson130902-2860EmmaEyţórsdóttir010702-2140Dansfélagiđ Ragnar
xxBörn II K Ísak Snćr Ćgisson101002-2330Katla SifSnorradóttir080302-2230DÍH
xxBörn II K Sölvi  ViggóssonDýrfjörđ110901-2670Lilja Rún Gísladóttir081001-3160DÍH
xxBörn II K Uni Dagur AnandPálsson040101-3650María Tinna Hauksdóttir260302-4260HK
99Börn II K  9      
xxUnglingar I K Bjarki GeirGrétarsson210499-2379Oddný GuđrúnGuđmundsdóttir010800-3070Dansíţróttafélag Kópavogs
 xUnglingar I K Pálmi Jónsson080499-3379Karen Sif Kamgan220600-2620Dansfél.Reykjav.
xxUnglingar I K RúnarBjarnason290600-2430Katrín MaríaMagnúsdóttir100100-2820Dansíţróttafélag Kópavogs
xxUnglingar I K SindriGuđlaugsson180800-3360Anna Sara Róbertsdóttir071200-2480DÍH
xxUnglingar I K Steinar IngiSigfússon011000-2310Katrín RósGuđjónsdóttir011201-2610DÍH
xxUnglingar I K TumiGuđjónsson251199-2059Sóley SaraMagnúsdóttir030400-2590HK
xxUnglingar I K Ţorsteinn HćngurJónsson290199-2049Rebekka RósRagnarsdóttir290399-2039Dansíţróttafélag Kópavogs
67Unglingar I K  7      
xxUnglingar II K Bjarni ÁrmannAtlason140498-2469Laufey HallaAtladóttir140498-2389Dansfél.Reykjav.
xxUnglingar II K Guđmundur FlosiŢórisson130797-2299Anna MjöllAđalsteinsdóttir131297-2979HK
xxUnglingar II K Gunnar Sundby Gunnarsson310598-2919Stefanía Fanney Ármannsdóttir260398-2889Dansfél.Reykjav.
xxUnglingar II K Magnús KáriNordal311097-2379Rakel BirnaBjörnsdóttir110597-2749Dansíţróttafélag Kópavogs
44Unglingar II K  4      
xxUngmenni K GuđsteinnJónsson081196-2309GerdaEidukaite030797-2999Dansfélagiđ Ragnar
11Ungmenni K  1      
2324Grand  24      

Námskeiđ Stundaskrá Gjaldskrá Greiđslur
Dansskóli Jóns Péturs og Köru | Síðumúla 30 | 108 Reykjavík | Sími 553-6645 | dans@dansskoli.is | Netvistun - Heimasíðugerð, hugbúnaðarlausnir og hönnun