nafnalisti A krakkar   Prenta  Senda 
B
StandardLatin        
Rig 2012
   A flokkar   
           
StaLatAldursflokkurNr.Fornafn HerraEftirnafn HerraKennitalaFornafn DömuEftirnafn DömuKennitalaFélag
xxBörn I A Aldas Zgirskis230805-4070Katrín Jana Guđbjörnsdóttir250106-2110Dansfélagiđ Ragnar
xxBörn I A Alex Rúnar Ákason140603-2520Emma Kristín Ákadóttir071204-3830Hvönn
xxBörn I A Bjartmar ÁkiSigvaldason070605-3330Rakal EirErlingsdóttir010505-4440Dansíţróttafélag Borgarfjarđar
xxBörn I A Einar Ernir Magnússon300603-2620Selma LindÁrnadóttir260503-2940DÍH
xxBörn I A Eyjólfur AndriBjörnsson150104-3270Hrafnhildur GerđaGuđmundsdóttir291004-2610Dansfélagiđ Ragnar
xxBörn I A Hilmar MárSigurpálsson190705-2930Hanna Steina YinPálsdóttir150404-4010HK
xxBörn I A IgnasPacevicius150104-2110Birna KristínBjörnsdóttir160204-2810Dansíţróttafélag Kópavogs
xxBörn I A Jóhann PállOddsson100904-2840Ísold Freyja Atladóttir040906-3360Dansíţróttafélag Borgarfjarđar
xxBörn I A Jóhannes Einarsson090903-3220Jóna BjörkEinarsdóttir090903-3490Dansfél.Reykjav.
xxBörn I A Sigurđur GísliSćmundsson311203-2740Alma Lluvia Ţorgeirsdóttir301203-2090DÍH
1010Börn I A  10      
xxBörn I A/D Elísabet AldaGeorgsdóttir020204-2810Eydís ÓskKristjánsdóttir220404-2690HK
xxBörn I A/D Emma SólAndersdóttir301203-3810KolbráLindudóttir100504-2940Dansíţróttafélag Borgarfjarđar
xxBörn I A/D LauraStrzalkovska300804-3490Bertha Rögn ZhuŢórisdóttir200604-3770HK
xxBörn I A/D Lilja SólAndersen 191003-2410Sóley Sveinbergsdóttir160403-2330DÍH
44Börn I A/D  4      
xxBörn II A Anton ElíEinarsson100501-3170Arna JaraJökulsdóttir151001-3270Dansíţróttafélag Borgarfjarđar
xxBörn II A Arnar BrekiRagnarsson040702-2450Sara LífSigurjónsdóttir101002-2250Dansfélagiđ Ragnar
xxBörn II A Arngrímur Stefánsson160503-2540Brynja Kristinsdóttir060802-2110Dansfél.Reykjav.
xxBörn II A Arnór IngiJónsson250501-2320Clara Yushan NGSigurđardóttir150202-2720Hvönn
xxBörn II A Aron FreyrStefánsson040101-2920Gabríella ÝrSveinsdóttir110801-2970Dansíţróttafélag Kópavogs
xxBörn II A AxelKvaran090102-2060Elísa GígjaÓmarsdóttir110303-2380Dansíţróttafélag Kópavogs
xxBörn II A Baldvin AllanThorarensen020801-3870Ragnheiđur MargrétJónsdóttir250902-2120Dansíţróttafélag Kópavogs
xxBörn II A Björn AndriBaldursson010901-2510Gabriella SifBjarnadóttir130403-2630DÍH
xxBörn II A Bragi GeirBjarnason160502-2230KristjanaAđalsteinsdóttir221103-2030Dansíţróttafélag Kópavogs
xxBörn II A Daníel AlexDavíđsson070102-3150Guđrún HlínSigurđardóttir030102-2310Dansíţróttafélag Kópavogs
xxBörn II A Elís DofriGylfason250601-3950Ţórunn BirtaŢórđardóttir200701-3720Dansíţróttafélag Borgarfjarđar
xxBörn II A Eyjólfur AndriArason230401-2250Ragnhildur AuđurRagnhildardóttir210501-3630Dansíţróttafélag Kópavogs
xxBörn II A FróđiŢórđarson070102-3310Rebekka RutEiríksdóttir290802-2020Dansfélagiđ Ragnar
xxBörn II A Helgi MárHerbertsson190603-2610Hildur Björk Jóhannsdóttir200902-2030HK
xxBörn II A Kristinn Snćr Sigurđsson030801-2530Ţórdís Ólöf Jónsdóttir090701-2150Dansfél.Reykjav.
xxBörn II A Marek EinarMurawski040101-3220Karen BjörgLindsay170401-2040Dansíţróttafélag Kópavogs
xxBörn II A Oliver AronGuđmundsson260801-3760Dagný Birta Ólafsdóttir300802-3970Hvönn
xxBörn II A Rúnar Andri Gunnarsson210101-2840Stefanía Stella Baldursdóttur230503-3030Hvönn
xxBörn II A Sebastian ÓliGuđmundsson250302-2310Rebekka TamarHannesdóttir190402-2070Dansfélagiđ Ragnar
xxBörn II A StyrmirVífilsson180701-2570Aţena Lilja Ólafsdóttir061202-3150DÍH
xxBörn II A Tómas Ármann Sigurđsson120503-2270Kara Kristín Ákadóttir210202-2340Hvönn
xxBörn II A Viktor Karl Halldórsson210302-2470SonjaŢorsteinsdóttir220802-2720DÍH
xxBörn II A ÝmirHalldórsson020502-2310LovísaHalldórsdóttir020502-2580Dansíţróttafélag Kópavogs
2323Börn II A  23      
xxBörn II A/D Birna SólDaníelsdóttir070101-2890AnnaGretsova080401-3450Dansfélagiđ Ragnar
xxBörn II A/D Helena Ýr Stefánsdóttir270902-3590Manuela SilvaVieira031103-2070Dansíţróttafélag Kópavogs
xxBörn II A/D Jana Björg Ţorvaldsdóttir260402-2850Hildur JaraMagnúsdóttir250302-2070Dansfél.Reykjav.
xxBörn II A/D KatlaTjörvadóttir180602-2830Sóley MaríaÁrnadóttir250102-2830Dansíţróttafélag Kópavogs
xxBörn II A/D Margrét SteinunnIngadóttir230801-2580Jóhanna Lilja Gautadóttir270401-3330Dansíţróttafélag Borgarfjarđar
xxBörn II A/D Sara KristínHlynsdóttir280302-3170Signý Pála Pálsdóttir070402-2030HK
xxBörn II A/D Ţórdís ÁsaSigurđardóttir241201-2010Klara MargrétBjörnsdóttir270901-3010Dansdeild ÍR
77Börn II A/D  7      
xxUnglingar I A Ástráđur Sigurđsson060899-2829GertrudaPaceviciute071200-3610Dansíţróttafélag Kópavogs
xxUnglingar I A Eiríkur Óskar Oddsson280499-3079Silja Sóley Birgisdóttir130500-2420Dansfél.Reykjav.
xxUnglingar I A Haukur Jónsson070999-2699Karen DísHafliđadóttir111101-2560Hvönn
xxUnglingar I A Hreiđar Orri Arnarson071001-2290Rakel LindGísladóttir160100-2570Hvönn
xxUnglingar I A Hubert PiotrCzurylo141000-3810Ragnheiđur AnnaHallsdóttir210800-2980Dansfélagiđ Ragnar
xxUnglingar I A Jens ElíGunnarsson290900-2390Petra ÍsoldBjarnadóttir Hvönn
xxUnglingar I A Jóel ŢórJóelsson280500-2590Bríet EdelBjarkadóttir101000-3030Dansfélagiđ Ragnar
xxUnglingar I A Kristinn ŢórSigurđsson141100-2620Rakel Heiđarsdóttir280900-3100Dansíţróttafélag Kópavogs
xxUnglingar I A Oddur IngiGuđbjörnsson080199-2369VictoriaDydula010901-2270HK
xxUnglingar I A Snćţór Ingi Guđmundsson020900-2450Ester Hulda Ólafsdóttir290800-2180Hvönn
1010Unglingar I A  10      
xxUnglingar I A/D Anja Birta Ţrastardóttir250699-2129Anna RutJónsdóttir080999-2759HK
xxUnglingar I A/D Bergţóra Aradóttir160299-2749Birna Aradóttir160299-2669Dansfél.Reykjav.
xxUnglingar I A/D Hanna ŢóraDobrzaniecka280199-2659Ljósbrá AnnaÓskarsdóttir070599-2019Dansfél.Reykjav.
xxUnglingar I A/D ÍrisFrímannsdóttir111200-3430Gabríella ÝrŢorvaldsdóttir110700-2450Dansíţróttafélag Kópavogs
xxUnglingar I A Katla RúnKáradóttir260600-2060Erna GuđlaugGunnarsdóttir231100-2610Dansfél.Reykjav.
xxUnglingar I A/D Lára SólveigLefort Scheefer111099-2869JadeJiang090199-0000Dansfélagiđ Ragnar
xxUnglingar I A/D Melkorka Dobrzaniecka280199-2499Mollý IngibjörgDobrzaniecka280199-2579Dansfél.Reykjav.
xxUnglingar I A/D Rakel ÓskPálsdóttir200100-2630Eva BjörgNaby110500-2970Dansfél.Reykjav.
xxUnglingar I A/D Sigurlaug SólGuđfinnsdóttir270199-2759Bryndís Arna Bridde200500-2610Dansíţróttafélag Borgarfjarđar
xxUnglingar I A/D Sóley LindHeimisdóttir Paz010900-2120Katrín RósŢrastardóttir250600-2320Dansfél.Reykjav.
1010Unglingar I A/D  10      
xxUnglingar II A Ásţór Bjarni Guđmundsson150397-2359Freyja KristínGuđmundsdóttir260399-2339Hvönn
xxUnglingar II A Bjarki Ţór Ragnarsson140798-2669Birna Ósk Helgadóttir230599-2389Hvönn
xxUnglingar II A Halldór FrankHafsteinsson021198-2229Lára Deltuwaite120798-2789Dansfélagiđ Ragnar
33Unglingar II A  3      
xxUnglingar II A/D Eva LindGunnarsdóttir130999-2049Gréta Jónsdóttir160698-3309HK
xxUnglingar II A/D Lilja RósKristbjörnsdóttir090298-2409Erna MargrétSigurđardóttir210898-3019Dansdeild ÍR
xxUnglingar II A/D Rósa Kristin Guđleifsdóttir070499-2909Eyrún Ósk Alfredsdóttir010998-2209Hvönn
33Unglingar II A/D  3      
 xUngmenni A Davíđ Hauksson060595-3489Ilmur Eir Franklínsdóttir150697-2129Dansfél.Reykjav.
01Ungmenni A  1      
7071Grand  71      

 


Námskeiđ Stundaskrá Gjaldskrá Greiđslur
Dansskóli Jóns Péturs og Köru | Síðumúla 30 | 108 Reykjavík | Sími 553-6645 | dans@dansskoli.is | Netvistun - Heimasíðugerð, hugbúnaðarlausnir og hönnun